

TOD phân phối sản phẩm máy phát điện Cummins C375 chính hãng, cam kết về chất lượng và độ an toàn khi vận hành. LH: 0969.855.862
| Tên sản phẩm | Cummins C375 344Kva |
| Đầu phát | Cummins |
| Công suất | 344Kva |
| Điện áp | 220/380V |
| Tần số | 50Hz |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Thông số động cơ | |
| Động cơ | DCEC Cummins NTA855-G2A |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Tốc độ vòng quay | 1500v/p |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ 24VDC |
| Kiểu làm mát | Két nước tuần hoàn kín |
| Bảng điều khiển | Kĩ thuật số LCD |
| Kiểu máy | Vỏ chống ồn đồng bộ |
| Nước sản xuất | China |
| Tình trạng | Máy mới 100% |
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và báo giá nhanh:
📞 Hotline: 0969855862
✉ Email: servicetod@gmail.com
🕒 Giờ làm việc: 8:00 - 21:00