

Máy phát điện Denyo DCA 600SPK mới 100% đến từ Denyo DCA Series Nhật Bản, máy có động cơ mạnh mẽ, cực kì bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu. LH ngay: 0969.855.862.
| Tên sản phẩm | Denyo DCA 600SPK 605Kva |
| Đầu phát | Denyo |
| Công suất | 605Kva |
| Điện áp | 220/380V |
| Tần số | 50Hz |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Thông số động cơ | |
| Động cơ | Komatsu SA6D170A |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Tốc độ vòng quay | 1500v/p |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ 24VDC |
| Kiểu làm mát | Két nước tuần hoàn kín |
| Bảng điều khiển | Điện tử |
| Kiểu máy | Vỏ chống ồn đồng bộ |
| Nước sản xuất | Japan |
| Tình trạng | Máy mới 100% |
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và báo giá nhanh:
📞 Hotline: 0969855862
✉ Email: servicetod@gmail.com
🕒 Giờ làm việc: 8:00 - 21:00