

Máy phát điện GA500E-SD 5Kva xuất xứ Đài Loan đã được kiểm tra và sử dụng ổn định. Liên hệ 0969 855 862 để được tư vấn
| Tên sản phẩm | GA500E-SD 5Kva |
| Công suất | 5Kva |
| Điện áp định mức | 220v |
| Dòng điện định mức | 21.7A |
| Công suất định mức | 5000W |
| Công suất cực đại | 5500W |
| Hệ thống khởi động | Giật nổ + Đề nổ |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Tình trạng | 99% |
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và báo giá nhanh:
📞 Hotline: 0969855862
✉ Email: servicetod@gmail.com
🕒 Giờ làm việc: 8:00 - 21:00