

Xe nâng hàng KOMATSU 1,8 tấn công ty TNHH Thiết bị công nghệ TOD
| Nhãn hiệu | KOMATSU |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Model | FG18LC-18 |
| Năm sản xuất | 2003 |
| Động cơ | Xăng |
| Tải trọng nâng | 1.800 kg |
| Chiều cao nâng | 3.000 mm |
| Chiều dài càng nâng | 1.100 mm |
| Tự trọng | 2.880 kg |
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và báo giá nhanh:
📞 Hotline: 0969855862
✉ Email: servicetod@gmail.com
🕒 Giờ làm việc: 8:00 - 21:00