

Xe nâng hàng KOMATSU 4 tấn công ty TNHH Thiết Bị Công Nghệ TOD
| Thông tin sản phẩm | KOMATSU 4 tấn |
| Chiều cao làm việc | 4 m |
| Khối lượng có thể nâng | 4000 Kg |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Trọng lượng xe | 6170 kg |
| Tốc độ nâng | 450 m/s |
| Vận tốc di chuyển | 34 Km/h |
| Năm sản xuất | 2006 |
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và báo giá nhanh:
📞 Hotline: 0969855862
✉ Email: servicetod@gmail.com
🕒 Giờ làm việc: 8:00 - 21:00