

Xe nâng hàng KOMATSU 20 tấn công ty TNHH Thiết Bị Công Nghệ TOD
| Tên sản phẩm |
KOMATSU 20 tấn |
| Hiệu | Komatsu |
| Tình trạng xe | Xe đã qua sử dụng (80%-90%) |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Xuất xứ | Nhật |
| Góc nghiêng (trước/ sau) | 6/12 |
| Chiều dài càng nâng | 1,8 m |
| Tốc độ di chuyển | 17 / 28 Km/h |
| Bán kính quay tối thiểu ( ngoài cùng ) | 5,2 m |
| Chiều cao nâng | 3 m |
| Năm sản xuất | 2007 |
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và báo giá nhanh:
📞 Hotline: 0969855862
✉ Email: servicetod@gmail.com
🕒 Giờ làm việc: 8:00 - 21:00