

Xe nâng hàng TCM 7 tấn công ty TNHH thiết bị công nghê TOD
| Thông tin sản phẩm | TCM 7 tấn |
| Chiều cao làm việc | 4,5 m |
| Khối lượng có thể nâng | 7000 Kg |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Trọng lượng xe | 13040 kg |
| Tốc độ nâng | 290 m/s |
| Vận tốc di chuyển | 26 Km/h |
| Năm sản xuất | 2008 |
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và báo giá nhanh:
📞 Hotline: 0969855862
✉ Email: servicetod@gmail.com
🕒 Giờ làm việc: 8:00 - 21:00