

Xe nâng hàng TCM 18 tấn thương hiệu đến Nhật Bản, trọng tải lớn, động cơ Diesel. Liên hệ: 0969.855.862 để mua hoặc thuê xe với giá tốt nhất.
| Thông tin sản phẩm | TCM 18 tấn FD180-2 |
| Chiều cao làm việc | 3 m |
| Khối lượng có thể nâng | 18000 Kg |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Trọng lượng xe | 25040 kg |
| Tốc độ nâng | 290 m/s |
| Vận tốc di chuyển | 34 Km/h |
| Năm sản xuất | 2006 |
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và báo giá nhanh:
📞 Hotline: 0969855862
✉ Email: servicetod@gmail.com
🕒 Giờ làm việc: 8:00 - 21:00